• head_banner

Excavator Hydraulic Silinda

Short Bayani:


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Bayanin Samfura

1.Excavator jerin na aiki iri biyu guga irin na'ura mai aiki da karfin ruwa Silinda da ake amfani da azaman maidawa mikakke motsi actuator a excavator na'ura mai aiki da karfin ruwa tsarin. PC jerin silinda na silinda wani nau'in kayan hawan silinda ne wanda ke binciken Komatsu da Kayaba na Japan. Yana da halaye na matsin lamba mai aiki, aikin abin dogaro, shigarwa mai sauƙi da rarrabawa, sauƙin kulawa da na'urar karewa. Duk hatimin wannan jerin silinda na lantarki suna shigo da hatimin. Fushin sandar piston ya taurare kuma an rufe shi da chromium mai wahala, kuma ƙarancin bayan gogewar zai iya kaiwa Ra0.08, Fasahar Kayaba mai ɗaukar silinda tana haɓaka musamman bisa ga yanayin yanayin aikin masu haƙo. Abun shine ƙarfe mara ƙarfi, kuma an ƙera ƙare biyu da abin shawawa na iyo. Yana da kyakkyawan aikin kwantar da hankali. Ana amfani dashi galibi don ɓarnatar da jerin kayan aikin PC na hydraulic da sauran masu aikin hakar ruwa da aka samar a gida da waje.

17ae773082db306eb515c518d221797 773590aa46ff445876622c749ddcfd2

2. Tsarin fasali na silinda mai aikin tono abubuwa:

A.Taron fiston an yi shi ne da madaidaiciyar ƙasa mai ƙarfin ƙarfe. An kashe saman sandar piston tare da matsakaiciyar mita zuwa matsakaicin ƙarfin HRC62. An rufe fuskar sandar piston da rubutu mai kaushi kuma an goge shi don samar da tasirin tasiri mai hanawa don hana piston ja da bugu, Extarin ƙarfin rufin yana da yanayin tsaro na aƙalla sau 5 ƙarfin ƙarfi a ƙarfin matsa lamba a ƙarancin giciye na sandar piston da taron piston.

B. Hannun jagorar an yi shi ne da ƙarfe na ductile bisa ga wurin da aka haƙa. Ana yin sa ne da ƙarfe mai ƙwanƙwasa kuma yana da juriya mai ƙarfi. Yana sanye take da zamiya kai kawo daga Japan. Matsakaicin matsin lamba na ɗaukar nauyin shine 270n / mm2, nauyin haɓaka shine 140n / mm2, matsakaicin saurin shine 5m / s, haɗin haɗin kai shine 0.02 ~ 0.07, yanayin zafin aiki shine - 200 ° C zuwa 280 ° C, kuma yankin da ke jagorantar ya rage damuwa zuwa matsakaici don tsayayya da babban layin gefe, tsawaita rayuwar silinda da hatimi.

C. Alamar sandar fiston ta ƙunshi zoben ƙura, zoben sandar sandar piston da maɓallin hydraulic, wanda zai iya hana haɓakar man fetur na sandan piston. Zoben ƙura ne mai zoben zobe mai tabbatar da ƙura biyu. Aikinta shine hana ƙura, datti, yashi da gutsunan ƙarfe shiga. Yana hana ƙwanƙwasa ƙwarai, yana kiyaye haɓakar jagora kuma yana tsawanta rayuwar sabis na hatimi. Matsakaiciyar daidaitaccen lebe yana rage sauran fim ɗin mai. Kayan polyurethane yana tabbatar da halaye masu kyau a gogayyar bushewa kuma yana ƙaruwa da juriya, Saboda kyakkyawar juriya da ozone da radiation da yanayin yanayi yayi, rayuwar sabis ta tsawaita. Zafin zafin aiki yana aiki daga - 35 ° C zuwa 100 ° C, kuma saurin saman bai wuce 2 m / s ba. Babban zoben hatimin sandar piston shine nau'in leɓe mai leɓe tare da leɓɓɓe biyu masu maƙalli da matsatsi mai ƙarfi a diamita na waje. Saboda ƙarin man shafawa tsakanin leɓɓan biyu, yana da ƙyamar hana ɓarkewa da lalacewa, yana ƙin tasiri da extrusion, kuma yana inganta aikin bugawa a ƙarƙashin matsin lamba. Matsayin aiki shine 40MPa, yanayin aiki shine - 35 zuwa 110 ℃, kuma saurin yanayin ƙasa bai kai 0.5m / s ba. Aikin shinge na hydraulic shi ne ɗaukar tasirin da matsin lamba a ƙarƙashin babban nauyi, keɓance ruwan zafin jiki mai ƙarfi, da haɓaka karko na hatimai. Matsakaicin ƙarfi zai iya kaiwa 100MPa. Saboda tsagi mai tsayi na musamman akan leɓe mai zafin ciki wanda zai iya sakin matsin lamba, zai iya kawar da matsin lamba tsakanin zoben hatimin da sandar sandar guguwa mai motsi, da kuma canja wurin matsin da aka samu tsakanin babban hatimi da hatimin yatsan baya zuwa tsarin.

D. Bakin silinda an yi shi ne da ƙarfe mai ƙarfe 27SiMn tare da ƙarfi mai ƙarfi, ƙarami mai fasali da nauyi mai sauƙi, ɗaukaka kuma an birgima zuwa ƙarshen ƙasa, don rage rikicewar cikin gida da tsawanta rayuwar sabis ɗin hatimi.

E. Daidaitaccen fiston simintin gyare-gyare ne tare da mahimmin hade biyu tare da sandar fistan. An kulle fiska da dunƙule tsakanin zaren da kwaya, don tabbatar da abin dogaro a ƙarƙashin matsin lamba da sassa. Duk shinge na piston ana shigo da kayayyakin Parker da NOK. An shigar da ƙarshen duka fistan tare da zoben ƙazanta mai kaurin 4 mm wanda aka yi shi da PTFE. Kamar yadda yake da aikin nutsewa mara tsabta, ana iya hana mai lalacewa saboda haɗuwa da abubuwa na waje, don tabbatar da cewa hatimin yana da tsawon rayuwar sabis kuma yana iya taka rawar jagora da tallafi. Zobe mai goyan baya yana da ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi, wanda zai iya kawar da duk ƙarfe zuwa lambar ƙarfe tsakanin piston da toshe silinda, ya samar da ƙarfin ƙarfin kai tsaye, shawo kan tasiri, haɓaka yankin tuntuɓar kuma kauce wa yin shingen silinda. Hatimin piston ya ɗauki nau'in buɗewa na Pak mai kyau, wanda ke da fa'idodi na juriya ga tasirin tasiri, ƙarancin juriya da sauƙin shigarwa. Saboda aikin kayan aiki na musamman na zoben hatimi, yana da ƙarfin anti extrusion a ƙarƙashin babban matsi da babban yarda, kuma matsawar aiki tana da ƙarfi kamar 50MPa.

F. Hannun sandar kariya tare da sandar sandar hannu ce mai juyawa, wanda zai iya daidaita daidaiton ta atomatik, kuma saboda akwai babban rata tsakanin rigar kariya da fistan, ana iya rage matsa lamba ta farawa. Abubuwan da ake ajiyewa ta hanyar amfani da ƙwallon ƙarfe, wanda zai iya iyo. Hannun ruɓaɓɓen abin ɗorawa da abin ɗorawa suna da halaye masu iyo. Sabili da haka, yana iya samun ɗan ƙaramin tazara, daidaita daidaitaccen cibiyar ta atomatik kuma kawar da tasirin kuskuren shaft coaxial. Ayyukan buffer yana da kyau, wanda zai iya rage amo da tasirin tasiri da tsawanta rayuwar sabis ɗin ta inji.

Aikace-aikace

Excavator Hydraulic Cylinder
Excavator Hydraulic CylinderExcavator Hydraulic Cylinder


 • Na Baya:
 • Na gaba:

 • Rubuta sakon ka anan ka turo mana

  Kayayyaki masu alaƙa

  • HSG01-E Series Hydraulic Cylinder

   HSG01-E Series Silinda Silinda

   Samfurin Kayan HSG na injin silinda mai nau'in injiniya mai aiki ne guda biyu, wanda ke da halaye na tsari mai sauƙi, aiki mai dogaro, haɗuwa mai dacewa da rarrabawa, sauƙin kulawa, na'urar buffer da hanyoyin haɗi daban-daban. An fi amfani dashi cikin kayan gini, sufuri, jigilar kayayyaki, injunan dagawa, kayan hakar ma'adinai da sauran masana'antu. Bincike da Zane 1. Kamfaninmu yana da injiniyoyi 6 tare da shekaru 20, shekaru 40 na ...

  • Piston Hydraulic Cylinder

   Fiston na'ura mai aiki da karfin ruwa Silinda

   Samfurin Samfurin: 1.Hydraulic silinda ta haifa Za'a zaba murfin silinda gwargwadon matsin aiki, yanayin aiki, yanayin aiki da sauran buƙatu na musamman. 1.1 Silinda Tube: sanyi k drawnma daidaici sumul karfe bututu, zafi birgima sumul karfe bututu, ƙirƙira bututu. 1.2 Kayan Bututu: SAE1020 (20 #), SAE1045 (45 #), 16Mn (Q345B), 27SiMn, da sauransu. 1.3 Tsarin Yanayin Rage: R0.16-0.32μm 1.4 Ciki Cikin Chromating: Idan ya cancanta, cikin bututun zai zama chromated. 2.Podon sanda 2.1 Sanda Kayan: 35 #, SAE1045 (45 #) ...

  • Loader Hydraulic Cylinder

   Loader na'ura mai aiki da karfin ruwa Silinda

   Samfurin Samfurin 1. Yawanci an shirya mu ne don manya da matsakaitan masu aikin haƙo. Ya dace da yanayin matsakaicin matsakaicin 350 kgf / cm and 2 da zafin jiki na - 20 ℃ - 100 ℃ (ƙayyadadden yankin sanyi shine - 40 ℃ - 90 ℃). Babban Fasali 2.a. Sizeananan girma, nauyi mai sauƙi da ƙarfi mai ƙarfi: zaɓin abu, fasahar sarrafawa da fasahar walda na jikin silinda da sandar piston an karɓa bisa ga ƙarfi, ƙarancin gajiya da talla ...

  • Truck Telescopic Hydraulic Cylinder

   Silinda Babbar Telescopic

   Samfurin Samfurin 1. Telescopic hydraulic silinda ana kuma kiransa silinda mai hawa-mataki. Ya ƙunshi abubuwa biyu ko nau'ikan fitila masu yawa, galibi an haɗa su da kan silinda, ganga ta silinda, hannun riga, piston da sauran sassan. Akwai tashoshin shiga da mafita a da B a duka ƙarshen ganga ta silinda. Lokacin da mai ya shigo tashar jirgin ruwa a kuma mai ya dawo daga tashar B, sai a tura fistan farko tare da yankin da ya fi tasiri, sannan karamin piston na biyu ya motsa. Saboda yawan kwarara ...

  • Hydraulic Flap Telescopic Cylinder

   Na'ura mai aiki da karfin ruwa kada Telescopic Silinda

   Samfurin Samfurin Hydraulic flap wani nau'i ne na kayan sauke abubuwa na zamani. Muddin an sami kariyar shi, zai iya sauke abubuwa kai tsaye kuma kai tsaye. Sauke kayan aiki yana da girma sosai kuma ƙurar ƙasa take. Dankon yana buƙatar farawa da tashar tashar lantarki don sanya ƙarfin matsi ya ɗaga zuwa babban matsayi, sannan kuma a ɗora cikakkiyar motar gondola ta inji mai ɗauke da keken hawa, kuma tana kan motar tana tallafawa katako na kwandon. Plateararrawar faifai ta baya shine ƙwanƙwasa ...