• head_banner

Jirgin Kwal na Hydraulic Jack

  • Hydraulic Bottle Jack

    Jirgin Kwal na Hydraulic Jack

    Bayanin Samfurin Tsarin aiki na jan bututun ƙarfe shine tsananin baƙin yana tuka ƙaramin fishon zuwa sama. Man na cikin tankin mai an tsotse shi zuwa ƙananan ɓangaren ƙaramin piston ta bututun mai da bawul ɗin hanya ɗaya. Lokacin da aka danna maƙura zuwa ƙasa, an toshe ƙaramin fistan ta hanyar bawul ɗin hanya ɗaya. Ana man mai a ƙananan ɓangaren ƙaramin fishon a cikin ƙananan ɓangaren babban fishon ta cikin mahaɗin mai na ciki da bawul ɗin hanya ɗaya, da ƙananan ɓangaren ƙaramin pisto ...